Dagskrá mótsins er afar fjölbreytt og því ættu flestir að finna eitthvað við sitt hæfi. Dagskráin er tilbúin að stærstum hluta en ávallt geta orðið einhverjar breytingar fram að móti.
Keppnisgreinar mótsins eru feitletraðar í dagskránni.
Fimmtudagur 6. júní
TÍMI
VIÐBURÐUR
STAÐSETNING
14:00 - 21:00
Mótsstjórn / móttaka opin
Íþróttamiðstöð / félagsmiðstöð
15:00 - 21:00
Veitingasala
Íþróttamiðstöð
16:00 - 21:00
Boccia - 16 liða
Íþróttamiðstöð / íþróttasalur
20:00 - 22:00
Kasína
Tjarnarsalur
Föstudagur 7. júní
TÍMI
VIÐBURÐUR
STAÐSETNING
08:00 - 17:00
Mótsstjórn / móttaka opin
Íþróttamiðstöð / félagsmiðstöð
09:00 - 21:00
Veitingasala
Íþróttamiðstöð
09:00 - 13:00
Boccia / 16 liða
Íþróttamiðstöð / íþróttasalur
13:00 - 15:00
Boccia / úrslit
Íþróttamiðstöð / íþróttasalur
14:00 - 16:00
Petanque
Útivöllur við íþróttamiðstöð
15:00 - 18:00
Ringó
Íþróttamiðstöð / íþróttasalur
17:00
Strandarhlaup
Íþróttamiðstöð
18:30
Setning Landsmóts UMFÍ 50+
Íþróttamiðstöð / íþróttasalur
19:00 - 19:30
Línudans
Íþróttamiðstöð / íþróttasalur
20:00 - 20:50
Heimatónleikar
Breiðuholt 4
20:00 - 21:00
Danssmiðja
Íþróttamiðstöð / íþróttasalur
21:00 - 22:00
Heimatónleikar
Vogagerði 17
Laugardagur 8. júní
TÍMI
VIÐBURÐUR
STAÐSETNING
08:00 - 17:00
Mótsstjórn / móttaka opin
Íþróttamiðstöð / félagsmiðstöð
08:00 - 15:00
Veitingasala
Golfvöllur
08:30 - 15:00
Golf
Golfvöllur
09:30 - 18:00
Veitingasala
Stóru - Vogaskóli
09:30 - 18:00
Veitingasala
Íþróttamiðstöð
10:00 - 12:00
Sund
Íþróttamiðstöð / sundlaug
10:00 - 12:00
Petanque
Útivöllur við íþróttamiðstöð
10:00 - 14:00
Pílukast
Íþróttamiðstöð / íþróttasalur
10:00 - 18:00
Bridge
Stóru-Vogaskóli
11:00 - 14:00
Borðtennis
Íþróttamiðstöð / íþróttasalur
14:00 - 16:00
Petanque
Útivöllur við íþróttamiðstöð
14:00 - 16:00
Pönnukökubakstur
Staðsetning ekki staðfest
14:00 - 16:00
Frisbígolf
Aragerði
14:00 - 17:00
Frjálsar íþróttir
Íþróttasvæði
15:00 - 16:00
Heilsufarsmæling
Íþróttamiðstöð / félagsmiðstöð
16:00 - 18:00
Pokavarp
Íþróttamiðstöð / íþróttasalur
16:00 - 18:00
Inni frisbígolf
Íþróttamiðstöð / íþróttasalur
16:00 - 18:00
Keila
Íþróttamiðstöð / íþróttasalur
16:00 - 18:00
Grasblak
Íþróttavöllur
17:30 - 18:30
Söngsmiðja
Íþróttamiðstöð / félagsmiðstöð
19:30 - 23:00
Matar- og skemmtikvöld
Tjarnarsalur
21:00 - 22:00
Heimatónleikar
Hús Björgunarsveitarinnar
Sunnudagur 9. júní
TÍMI
VIÐBURÐUR
STAÐSETNING
08:00 - 13:00
Mótsstjórn / móttaka opin
Íþróttamiðstöð / félagsmiðstöð
08:30 - 14:00
Veitingasala
Golfvöllur
09:00 - 13:00
Pútt
Golfvöllur
10:00 - 13:00
Skák
Stóru - Vogaskóli
10:00 - 13:00
Brennibolti
Íþróttamiðstöð / íþróttasalur
12:00 - 13:00
Göngufótbolti
Íþróttasvæði
13:00 - 14:00
Stígvélakast
Íþróttasvæði
14:00
Mótsslit
Íþróttasvæði